A7 Forever

Join the forum, it's quick and easy

A7 Forever
A7 Forever
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Cười đau cả rốn cùng Big Bang ! Ai mún bị đau não thì xem nhé ! Ai fan Big Bang zào xem !

3 posters

Go down

Cười đau cả  rốn cùng Big Bang !  Ai mún bị đau não thì xem nhé ! Ai fan Big Bang zào xem !  Empty Cười đau cả rốn cùng Big Bang ! Ai mún bị đau não thì xem nhé ! Ai fan Big Bang zào xem !

Bài gửi by Sin tiền bối Mon Jul 11, 2011 9:44 pm

Đây là những bộ phim nổi tiếng nhất xứ sở kim chi đc 5 anh chàng con cưng của YG làm lại Drama ngắn ! Cười lăng lộn nào !
1.Coffee Prince ( Cà phê hoàng tử ) giờ trở thành Coffee Bang Five =]]

2.Boys Over Flower ( BOF Vườn sao băng ) đã trở thành Flower Big Bang

3.Betthoven Virus ( Bản giao hưởng định mệnh ) Đã thành Big Bang Virus

4.Secret Garden ( Khu vườn bí mật ) => Serect Big Bang

Ai đau bụng đi mua dầu đi =]]
Sin tiền bối
Sin tiền bối

Tôi thích bạn : 0
Điểm : 55

Cười đau cả  rốn cùng Big Bang !  Ai mún bị đau não thì xem nhé ! Ai fan Big Bang zào xem !  Empty Re: Cười đau cả rốn cùng Big Bang ! Ai mún bị đau não thì xem nhé ! Ai fan Big Bang zào xem !

Bài gửi by Su Dean Mon Jul 11, 2011 10:01 pm

Hài
=]]
Su Dean
Su Dean

Điểm : 83

Cười đau cả  rốn cùng Big Bang !  Ai mún bị đau não thì xem nhé ! Ai fan Big Bang zào xem !  Empty Re: Cười đau cả rốn cùng Big Bang ! Ai mún bị đau não thì xem nhé ! Ai fan Big Bang zào xem !

Bài gửi by [:Gomk`:] Wed Jul 13, 2011 8:21 pm

cm ne`! hại não thật Smile)

[:Gomk`:]

Điểm : 39

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content